Ubalozi Waadhimisha miaka 59 ya Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ)
Tarehe 01 Septemba 2023 kila Mwaka Jeshi la Wananchi wa Tanzania (JWTZ) huadhimisha Siku ya Majeshi kuashiria kuanzishwa kwake tarehe hiyo mwaka 1964. Mwaka huu, Balozi Innocent Shiyo na Mwambata Jeshi Brig. Gen. Mohamed S. Mohamed waliongoza Waambata Jeshi na Wanadiplomasia nchini Ethiopia kuadhimisha miaka 59 ya Siku ya Majeshi.
Balozi Innocent Shiyo alitumia fursa hiyo kukumbusha mchango wa JWTZ katika kudumisha usalama nchini Tanzania na katika ukombozi wa nchi za Kusini mwa Afrika. Aidha, aliwahakikishia kwamba Tanzania itaendelea kutoa mchango wake katika kudumisha amani na utulivu barani Afrika
Mwambata Jeshi Brig Gen MS Mohamed aliwasilisha salamu za Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi (CDF), Jenerali Jacob Mkunda. Aidha, alisisitiza kwamba Umoja ni Nguvu, na kwamba tangu uanzishwaji wake Jeshi la Ulinzi la Wananchi wa Tanzania limeendelea kupata nguvu yake kutoka kwa Wananchi.
